Khuyến mãi

Viên Uống Giảm Đau, Hạ Sốt ADVIL Liqui Gels Ibuprofen 200mg Pain Reliever/Fever Reducer

Thương hiệu: ADVIL Mã sản phẩm: 305730169493
490,000₫
Kích thước:

Gọi đặt mua 02822394959 (8h-21h)

NHẬP MÃ: USAMUA50K

Giảm ngay 50K, áp dụng cho hóa đơn từ 1,5 triệu
Điều kiện
- Đơn hàng từ 1,5 triệu
- Chỉ áp dụng 1 mã giảm giá trên một đơn hàng.

NHẬP MÃ: FREESHIP500

Freeship đơn hàng từ 500k. Giảm tối đa lên đến 30K
Điều kiện
- Đơn hàng từ 500K
- Giảm tối đa 30K
Phương thức thanh toán

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

CÔNG DỤNG

- Làm giảm nhanh những cơn đau nhức:

  • Đau đầu: Do stress, thay đổi thời tiết, thay đổi hormone, hoạt động quá sức, do uống nhiều rượu,...
  • Đau răng
  • Đau mỏi cơ bắp
  • Đau do viêm khớp 
  • Đau lưng, đau vai
  • Đau bụng trong chu kỳ kinh nguyệt

- Trả lại tinh thần thoải mái, dễ chịu, cân bằng để tiếp tục công việc, học tập hiệu quả, nâng cao chất lượng cuộc sống.

- Bên cạnh đó, cũng có chức năng trị cảm cúm thông thường và làm hạ sốt.

- Chấm dứt nhanh chóng các cơn đau ảnh hưởng đến sức khỏe và tinh thần của bạn.

- Sản phẩm  được sản xuất trên công nghệ tiên tiến, đạt những tiêu chuẩn nghiêm ngặt và chất lượng Hoa Kỳ, giúp hấp thụ nhanh, giảm đau hiệu quả và nhanh chóng, hạn chế tối đa các tác dụng phụ không mong muốn.

THÀNH PHẦN

 Mỗi viên có chứa thành phần Xanh FD & C số 3, Gelatin, dược phẩm Ink, Polyethylene Glycol, Potassium Hydroxide, nước tinh khiết, Sorbitan, Sorbitol.

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG

Sản phẩm dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG 

Sử dụng 1 viên cho 4-6 tiếng đồng hồ. Nếu những cơn đau kéo dài, tiếp tục sử dụng, nếu quá đau có thể sử dụng 2 viên cùng lúc. Tuy nhiên không uống quá 6 viên/ngày.  Không sử dụng liên tục trong 10 ngày.

SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC GIÁ

SẢN PHẨM ĐÃ XEM